Name labels status parallel or principal name code country adm1 adm2 adm3
Abala
am (LOC TR) P   a3, p0, @2 ET AF Awrajja 2  
Abaya / አባያ
am P   a3 ET OR Borena  
Abbay Ch’omen / አባይ ጮመን
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
‘Abbiy ‘Addi / ዐቢይ ዓዲ
am P   a31, p0 ET TI Mehakelegnaw  
Abe Dongoro / አቤ ዶንጐሮ
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Abergele / አበርገሌ
am P   a3 ET AM Wag Hemra  
Abeshge
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Abichu na Nye’a
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET OR Semen Shewa  
Abobo / አቦቦ
am P   a3, p0 ET GA Agnewak  
Abuna Gindeberet
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ad’a / አድአ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Adaba / አዳባ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Adadilo
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO Gode  
Adama / አዳማ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Adami Tulu Jido Kombolcha
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Adda Berga
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
‘Addi Ark’ay / ዓዲ አርቃይ
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
‘Addi Grat / ዓዲ ግራት
am P   a31, p0 ET TI Misrak’awi  
Adola / አዶላ
am P   a3 ET OR Guji  
Adola / አዶላ
am P   a31, p0 ET OR Guji  
Adwa / አዷ
am P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Adwa / አዷ
am P   a31, p0 ET TI Mehakelegnaw  
Afdem / አፍደም
am P   a3, p0 ET SO Shinnile  
Afdera / አፍዴራ
am P   a3 ET AF Awrajja 2  
Afembo / አፈምቦ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Afiker / አፍከር
am P   a3 ET SO Afder  
Agarfa / አጋርፋ
am P   a3, p0 ET OR Bale  
Agaro / አጋሮ
am P   a31, p0 ET OR Jimma  
Agelo Meti
am (LOC TR) P   a3 ET BE Kemashi  
Agere Maryam Kesem
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Semen Shewa  
Ahiferom
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Ak’ak’i / አቃቂ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Akobo / አኮቦ
am P   a3 ET GA Nuwer  
Aksum / አክሱም
am P   a31, p0 ET TI Mehakelegnaw  
Alaje
am (LOC TR) P   a3 ET TI Debubawi  
Alamat’a / አላማጣ
am P   a3 ET TI Debubawi  
Alamat’a / አላማጣ
am P   a31, p0 ET TI Debubawi  
Albuko / አልቡኰ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Alefa / አለፋ
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
Āleltu
am P   a3, p0 ET OR Semen Shewa  
Aleta Wendo / አለታ ወንዶ
am P   a3 ET SN Sidama  
Alge Sachi / አልጌ ሳቺ
am P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Alicho Werero
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Alle / አሌ
am P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Ambasel / አምባሰል
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Ambo / አምቦ
am P   a31, p0, @2 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ambo Zuriya / አምቦ ዙሪያ
am SUPP P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Amenya / አመኛ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Ameya / አመያ
am P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Amibara
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 3  
Amuru / አሙሩ
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Analimo
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Anch’ar / አንጫር
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Aneded / አነደድ
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Anfilo / አንፊሎ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Angach’a / አንጋጫ
am P   a3, p0 ET SN Kenbata T’imbaro  
Angulala Tera / አንጉላላ ተራ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Shewa  
Ankesha Gwagusa / አንከሻ ጓጉሣ
am SUPP P   a3 ET AM Awi  
Ankober / አንኮበር
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Antsokiya Gemza
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Arba Minch’ / አርባ ምንጭ
am P   a31, p0 ET SN Gamo Gofa  
Arba Minch’ Zuriya / አርባ ምንጭ ዙሪያ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Arbe Gona / አርቤ ጐና
am P   a3, p0 ET SN Sidama  
Arena Buluke
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET OR Bale  
Arero / አረሮ
am P   a3, p0 ET OR Borena  
Argoba Liyu
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 3  
Aroresa / አሮሬሳ
am P   a3 ET SN Sidama  
Arsi Negele / አርሲ ነገሌ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Arsi  
Art’uma Fursi / አርጡማ ፉርሲ
am P   a3 ET AM Oromiya  
Asagirt / አሳግርት
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Asayita / አሳይታ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Asegede Tsimbila
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Aseko / አሰኰ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Asella / አሰላ
am P   a31, p0, @2 ET OR Arsi  
Asosa / አሶሳ
am P   a3, p0, @1 ET BE Asosa  
Atsbi Wenberta
am P   a3 ET TI Misrak’awi  
Awabel / አዋበል
am SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Aware / አዋሬ
am P   a3, p0 ET SO Degeh Bur  
Awasa Zuriya / አዋሳ ዙሪያ
am P   a3 ET SN Sidama  
Awash Fentale / አዋሽ ፈንታሌ
am P   a3 ET AF Awrajja 3  
Awra
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 4  
Āwuberē
am P   a3, p0 ET SO Jijiga  
Ayida
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Āyra
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Aysha / አይሻ
am P   a3, p0 ET SO Shinnile  
Babile / ባቢሌ
am P   a3 ET SO Jijiga  
Babile / ባቢሌ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Babo Gambel
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Bahir Dar Zuriya / ባሕር ዳር ዙሪያ
am SUPP P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Bako Tibbe / ባኮ ትቤ
am SUPP P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Bale Gasegar
am (LOC TR) P   a3 ET OR Arsi  
Bambesi
am P   a3, p0 ET BE Asosa  
Banja Shikudad
am (LOC TR) P   a3 ET AM Awi  
Bare / ባሬ
am P   a3, p0 ET SO Afder  
Basso Liben / ባሶ ሊበን
am SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Basso na Werana / ባሶና ወራና
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Bati / ባቲ
am P   a3, p0 ET AM Oromiya  
Becho / በቾ
am P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Bedele / በዴሌ
am P   a31, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Bedele Zuriya / በዴሌ ዙሪያ
am P   a31, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Bedeno / በደኖ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Bedesa / በዴሣ
am P   a31, p0 ET OR Mi‘irab Harerge  
Begi / ቤጊ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Belojegonfoy
am (LOC TR) P   a3 ET BE Kemashi  
Bena Tsemay
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Berahile / በራህሌ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 2  
Berbere / በርበሬ
am P   a3 ET OR Bale  
Bereh / በረህ
am P   a3 ET OR Semen Shewa  
Berehet
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Beyeda / በየዳ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Bibuny
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Bicho
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Bilo Nopha
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Biro / ቢሮ
am P   a3, p0 ET SN Bench Maji  
Bishoftu / ብሾፍቱ
am P   a31, p0 ET OR Misrak’ Shewa  
Bita
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kefa  
Boh / ቦህ
am P   a3, p0 ET SO Werder  
Boji Ch’ok’orsa / ቦጂ ጮቆርሣ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Boji Dirmeji / ቦጂ ድርመጂ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Boke / ቦኬ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Boloso Bonibe
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Boloso Sore
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Bona Zuriya
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Boneya Boshe / ቦነያ ቦሸ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Bonga / ቦንጋ
am P   a31, p0 ET SN Kefa  
Bonke / ቦንኬ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Bonsa / ቦንሳ
am P   a3 ET SN Sidama  
Bora / ቦራ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Bore / ቦሬ
am P   a3, p0 ET OR Guji  
Borecha
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Boreda / ቦረዳ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Boricha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Boset / ቦሰት
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Bugna / ቡግና
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Bule / ቡሌ
am P   a3, p0 ET SN Gedeo  
Bule Hora / ቡሌ ሆራ
am P   a3 ET OR Borena  
Bulen
am (LOC TR) P   a3, p0 ET BE Metekel  
Bure / ቡሬ
am P   a3, p0 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Bure / ቡሬ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Bure Mudayitu
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 3  
Bursa
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SN Sidama  
Buta Jira / ቡታ ጅራ
am P   a31, p0 ET SN Gurage  
Chafe Gola
am (LOC TR) P   a3 ET AM Oromiya  
Cheha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Cheko
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Ch’eliya / ጨሊያ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ch’ench’a / ጨንጫ
am P   a3, p0 ET SN Gamo Gofa  
Ch’enna / ጨና
am P   a3 ET SN Kefa  
Chere
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Ch’etta / ጨታ
am P   a3 ET SN Kefa  
Chewaka
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Ch’īfra
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Ch’ilga / ጭልጋ
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
Chinaksan
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Ch’iro / ጭሮ
am P   a31, p0, @2 ET OR Mi‘irab Harerge  
Ch’iro Zuriya / ጭሮ ዙሪያ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Ch’olle / ጮሌ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Ch’orra / ጮራ
am P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Chorra Botor
am (LOC TR) P   a3 ET OR Jimma  
Dabat / ዳባት
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
Dabo Hana
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Dale / ዳሌ
am P   a3 ET SN Sidama  
Dale Sedi / ዳሌ ሰዲ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Dale Wabera
am (LOC TR) P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Dalifage
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 5  
Dalocha
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SN Silt’i  
Dalol / ዳሎል
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 2  
Damot Gale / ዳሞት ጋሌ
am P   a3 ET SN Wolayita  
Damot Pulasa
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Damot Sore
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Damot Weyde / ዳሞት ወይዴ
am P   a3 ET SN Wolayita  
Dangila / ዳንግላ
am P   a3, p0 ET AM Awi  
Dangur / ዳንጉር
am P   a3 ET BE Metekel  
Dano
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Danot / ዳኖት
am P   a3, p0 ET SO Werder  
Dara
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Darimu / ዳሪሙ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Darolebu / ዳሮለቡ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Dasenech
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Dawe
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 5  
Dawe Harewa
am (LOC TR) P   a3 ET AM Oromiya  
Dawe Kachen
am (LOC TR) P   a3 ET OR Bale  
Dawe Serer
am (LOC TR) P   a3 ET OR Bale  
Dawnt / ዳውንት
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Dawo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Debark’ / ደባርቅ
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
Debay T’ilatgin / ደባይ ጥላትግን
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Debeweyin
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO K’orrahe  
Debre Birhan / ደብረ ብርሃን
am P   a31, p0 ET AM Semen Shewa  
Debre Elias
am (LOC TR) P   a3, p0 ET AM Misrak’ Gojjam  
Debre Libanos / ደብረ ሊባኖስ
am P   a3, p0 ET OR Semen Shewa  
Debre Mark’os / ደብረ ማርቆስ
am P   a31, p0 ET AM Misrak’ Gojjam  
Debre Sina / ደብረ ሲና
am P   a3 ET AM Debub Wello  
Debre Tabor / ደብረ ታቦር
am P   a31, p0 ET AM Debub Gonder  
Debub / ደቡብ
am P   a3 ET TI Mek’ele  
Debub Achefer / ደቡብ አቸፈር
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Debub Ari
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Debub Bench
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Decha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kefa  
Deder / ደደር
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Dedo / ዴዶ
am P   a3, p0 ET OR Jimma  
Dega / ደጋ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Dega Damot / ደጋ ዳሞት
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Dega Temben / ደጋ ተምቤን
am P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Degeh Bur / ደገሕ ቡር
am P   a3, p0 ET SO Degeh Bur  
Degeh Medo / ደገሕ ሜዶ
am P   a3, p0 ET SO Degeh Bur  
Degem
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Deguna Fanigo
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Dehana / ደሀና
am P   a3 ET AM Wag Hemra  
Dejen / ደጀን
am P   a3, p0 ET AM Misrak’ Gojjam  
Delanta / ደላንታ
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Delo Mena / ደሎ መና
am SUPP P   a3 ET OR Bale  
Dembech’a / ደምበጫ
am P   a3, p0 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Dembi Dolo / ደምቢ ዶሎ
am P   a31, p0 ET OR K’elem Wellega  
Denan / ደናን
am P   a3, p0 ET SO Gode  
Denbel / ደንበል
am P   a3 ET SO Shinnile  
Denbiya / ደንቢያ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Dendi / ደንዲ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Deniboya
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Denibu Gofa
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Dera / ደራ
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Dera / ደራ
am P   a3 ET OR Semen Shewa  
Deramalo
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Desse / ደሴ
am P   a31, p0 ET AM Debub Wello  
Desse Zuriya / ደሴ ዙሪያ
am P   a3 ET AM Debub Wello  
Detta / ዴታ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Dibati / ድባቲ
am P   a3, p0 ET BE Metekel  
Didesa / ዲዴሳ
am P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Didu
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Diga / ድጋ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Diglu na T’ijo / ዲግሉና ጥጆ
am P   a3 ET OR Arsi  
Dihun / ዲሁን
am P   a3, p0 ET SO Fik’  
Dīksīs
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Dilla / ዲላ
am P   a31, p0 ET SN Gedeo  
Dilla Zuriya / ዲላ ዙሪያ
am P   a3 ET SN Gedeo  
Dima
am (LOC TR) P   a3 ET GA Agnewak  
Dima
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Guji  
Dinsho / ድንሾ
am P   a3, p0 ET OR Bale  
Dire
am (LOC TR) P   a3 ET OR Borena  
Doba / ዶባ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Harerge  
Dodola / ዶዶላ
am, om P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Dodota / ዶዶታ
am P   a3 ET OR Arsi  
Dolo / ዶሎ
am P   a3, p0 ET SO Liben  
Dolo Bay
am P   a3 ET SO Afder  
Doreni
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Doyo Gena
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Dubti / ዱብቲ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Dugda / ዱግዳ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Dugida Dawa
am (LOC TR) P   a3 ET OR Borena  
Dulecha
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 3  
Duna
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Dureme / ዱረሜ
am P   a31, p0, @2 ET SN Kenbata T’imbaro  
Efrata Gidim
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Ejere
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ēlīda’ār
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Endegagn
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Erebti
am (LOC TR) P   a3, p0 ET AF Awrajja 2  
Errer / ኤረር
am P   a3, p0 ET SO Shinnile  
Ewa
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 4  
Ezha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Fageta Lekoma
am (LOC TR) P   a3 ET AM Awi  
Fart’a / ፋርጣ
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Fedis / ፈዲስ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Fentale / ፈንታሌ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Ferfer / ፌርፌር
am P   a3, p0 ET SO Gode  
Fiche / ፊቼ
am P   a31, p0, @2 ET OR Semen Shewa  
Fik’ / ፊቅ
am P   a3, p0 ET SO Fik’  
Filtu / ፊልቱ
am P   a3, p0 ET SO Liben  
Finote Selam / ፍኖተ ሰላም
am P   a31, p0 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Fogera / ፎገራ
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Gambela / ጋምቤላ
am P   a31, p0, @1 ET GA Agnewak  
Gambela Zuriya / ጋምቤላ ዙሪያ
am SUPP P   a3 ET GA Agnewak  
Gasera
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Bale  
Gashamo
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO Degeh Bur  
Gawo K’ebe / ጋዎ ቀቤ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Gazgibla
am (LOC TR) P   a3 ET AM Wag Hemra  
Gechi / ገቺ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Gedeb
am P   a3, p0 ET SN Gedeo  
Gedeb Asasa / ገደብ አሳሳ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Arsi  
Geladi / ገላዲ
am P   a3, p0 ET SO Werder  
Gelana
am (LOC TR) P   a3 ET OR Borena  
Gemches
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Genabosa
am (LOC TR) P   a3 ET SN Dawro  
Genjī
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Genta Afeshum / ገንታ አፈሹም
am P   a3 ET TI Misrak’awi  
Gera / ጌራ
am P   a3, p0 ET OR Jimma  
Gerbo
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO Fik’  
Gesha Dek’a / ጌሻ ደቃ
am SUPP P   a3 ET SN Kefa  
Geta
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Gewane / ገዋኔ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 3  
Gewata / ገዋታ
am P   a3 ET SN Kefa  
Gezegofa
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Gibe / ጊቤ
am P   a3 ET SN Hadiya  
Gida Kiremu / ጊዳ ኪረሙ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Gidami / ጊዳሚ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Gidan
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Wello  
Gimbi / ግምቢ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Gimbi / ግምቢ
am P   a31, p0, @2 ET OR Mi‘irab Wellega  
Gimbichu / ግምብቹ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Gimbo / ጊምቦ
am P   a3, p0 ET SN Kefa  
Ginde Beret / ግንደ በረት
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ginir / ጊንር
am P   a3, p0 ET OR Bale  
Girar Jarso
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Girawa / ግራዋ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Girja
am (LOC TR) P   a3 ET OR Guji  
Gishe / ጊሼ
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Goba / ጎባ
am P   a3 ET OR Bale  
Goba / ጎባ
am P   a31, p0 ET OR Bale  
Gobu Seyo / ጐቡ ሰዮ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Godarē
am P   a3, p0 ET GA Mezhenger  
Gode / ጐዴ
am P   a3, p0 ET SO Gode  
Gog / ጎግ
am P   a3, p0 ET GA Agnewak  
Gola Oda
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Golelcha / ጐለልቻ
am P   a3 ET OR Bale  
Golina
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 4  
Gololcha / ጐሎልቻ
am SUPP P   a3, p0 ET OR Arsi  
Gomibora
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Gomma / ጐማ
am P   a3 ET OR Jimma  
Goncha
am (LOC TR) P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Gonder / ጎንደር
am P   a31, p0 ET AM Semen Gonder  
Gonder Zuriya / ጎንደር ዙሪያ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Gonder  
Gorche
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Goro / ጐሮ
am P   a3, p0 ET OR Bale  
Goro / ጐሮ
am P   a3, p0 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Goro Bekeksa
am (LOC TR) P   a3 ET SO Afder  
Goro Gutu / ጐሮ ጉቱ
am P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Gozamin / ጐዛምን
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Guba / ጉባ
am P   a3 ET BE Metekel  
Guba K’oricha / ጉባ ቆሪቻ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Guba Lafto / ጉባ ላፍቶ
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Gudeya Billa / ጉደያ ቢላ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Gudru / ጉድሩ
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Guliso / ጉሊሶ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Gulo Meheda
am (LOC TR) P   a3 ET TI Misrak’awi  
Guma / ጉማ
am P   a3 ET OR Jimma  
Gumer
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SN Gurage  
Guna / ጉና
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Gunagudo
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO Degeh Bur  
Guncha Siso Inesse
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Gura Damole / ጉራ ዳሞሌ
am P   a3 ET OR Bale  
Gura Damole / ጉራ ዳሞሌ
am P   a3 ET SO Afder  
Gura Ferda / ጉራ ፈርዳ
am P   a3, p0 ET SN Bench Maji  
Gursum / ጉርሱም
am P   a3 ET SO Jijiga  
Gursum / ጉርሱም
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Guto Gida / ጉቶ ጊዳ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Gwagusa Shikudad / ጓጉሣ ሽኩዳድ
am SUPP P   a3 ET AM Awi  
Gwangwa
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Awi  
Hababo Guduru
am (LOC TR) P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Habro / ሐብሮ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Habru / ሐብሩ
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Hadele Ele
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 5  
Hadero Tunito
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Hambela Wamena
am (LOC TR) P   a3 ET OR Guji  
Hamerro / ሀመሮ
am P   a3, p0 ET SO Fik’  
Hammer / ሐመር
am P   a3 ET SN Debub Omo  
Haro Limu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Haro Maya
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Harshin / ሀርሺን
am P   a3, p0 ET SO Jijiga  
Haru / ሐሩ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Hawa Gelan / ሀዋ ገላን
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Hawzen / ሐውዜን
am P   a3, p0 ET TI Misrak’awi  
Het’ossa / ሄጦሣ
am P   a3 ET OR Arsi  
Hidabu Abote
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Hint’alo Wajirat / ሕንጣሎ ዋጅራት
am P   a3 ET TI Debubawi  
Holeta
am (LOC TR) P   a31, p0 ET OR Mi‘irab Shewa  
Homa
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Homesha
am (LOC TR) P   a3, p0 ET BE Asosa  
Horo / ሆሮ
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Hosa‘ina / ሆሣዕና
am P   a31, p0 ET SN Hadiya  
Huka (Halu)
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Hula / ሁላ
am P   a3 ET SN Sidama  
Hulet Ij Inesse / ሁለት እጅ እነሴ
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Humbo / ሁምቦ
am P   a3 ET SN Wolayita  
Humera / ሑመራ
am P   a31, p0 ET TI Mi‘irabawi  
Hurumu / ሁሩሙ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Ibantu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Ibnat / እብናት
am P   a3, p0 ET AM Debub Gonder  
Ilfeta
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Ilu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Imiberi
am (LOC TR) P   a3 ET SO Gode  
Inarj Inawga
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Inda Mehone / እንዳ መሆኔ
am P   a3 ET TI Debubawi  
Inderacha / እንደራቻ
am P   a3 ET SN Sheka  
Inderta / እንደርታ
am P   a3, p0 ET TI Debubawi  
Inebse Sar Midir
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Inemay / እነማይ
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Inemor na Iner
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Ink’olo Wabe / እንቆሎ ዋቤ
am SUPP P   a3 ET OR Arsi  
Insaro / እንሳሮ
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Irob / ኢሮብ
am P   a3 ET TI Misrak’awi  
Isara
am (LOC TR) P   a3 ET SN Dawro  
Jabi Tehnan
am (LOC TR) P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Jama / ጃማ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Jan Amora / ጃን አሞራ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Jardega Jarte
am (LOC TR) P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Jarso / ጃርሶ
am P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Jarso / ጃርሶ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Jawi
am (LOC TR) P   a3 ET AM Awi  
Jeju / ጀጁ
am P   a3 ET OR Arsi  
Jeldu / ጀልዱ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Shewa  
Jibat / ጂባት
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Jida
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Jijiga / ጅጅጋ
am P   a3, p0, @1 ET SO Jijiga  
Jikawo / ጂካዎ
am P   a3, p0 ET GA Nuwer  
Jile T’imuga / ጂሌ ጢሙጋ
am SUPP P   a3 ET AM Oromiya  
Jimma Arjo / ጅማ አርጆ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Jimma Gennete / ጅማ ገነቴ
am P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Jimma Horo / ጅማ ሆሮ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Jimma Rare
am (LOC TR) P   a3 ET OR Horo Gudru Wellega  
Jor / ጆር
am P   a3 ET GA Agnewak  
Kacha Bira
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Kafta Humera / ካፍታ ሑመራ
am P   a3 ET TI Mi‘irabawi  
K’alu / ቃሉ
am P   a3 ET AM Debub Wello  
Kebena
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
K’ebrī Beyah
am P   a3, p0 ET SO Jijiga  
K’ebri Dehar / ቀብሪ ደሐር
am P   a3, p0 ET SO K’orrahe  
K’ech’a / ቀጫ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
K’edida Gamila / ቀዲዳ ጋሚላ
am P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Kelala / ከላላ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
K’ellafo / ቀላፎ
am P   a3, p0 ET SO Gode  
Kemashi
am (LOC TR) P   a3, p0 ET BE Kemashi  
Kemba / ከምባ
am P   a3, p0 ET SN Gamo Gofa  
Kemisē
am P   a31, p0, @2 ET AM Oromiya  
Kercha
am (LOC TR) P   a3 ET OR Guji  
K’ersa / ቀርሳ
am P   a3 ET OR Jimma  
K’ersa / ቀርሳ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Kersa Dula
am (LOC TR) P   a3 ET SO Afder  
Kersa na Malima
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
K’ewet / ቀወት
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Kilte Awlalo
am (LOC TR) P   a3 ET TI Misrak’awi  
Kiltu Kara
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
K’imbibit / ቅምብቢት
am P   a3 ET OR Semen Shewa  
Kindo Didaye
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
Kindo Koyisha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Wolayita  
K’obo / ቆቦ
am P   a3, p0 ET AM Semen Wello  
Kochire
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gedeo  
Kofele / ኮፈሌ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Kokir Gedabano
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Kokosa / ኮኮሳ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Kola Temben
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Kombolcha / ኰምቦልቻ
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Kombolcha / ኰምቦልቻ
am P   a31, p0 ET AM Debub Wello  
Kondala
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
K’orē
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Korem / ኮረም
am P   a31, p0 ET TI Debubawi  
Kori
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 1  
Kuni / ኩኒ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Kunoba
am (LOC TR) P   a3, p0 ET AF Awrajja 2  
Kurfa Ch’elē
am P   a3, p0 ET OR Misrak’ Harerge  
Kurmuk / ኩርሙክ
am P   a3, p0 ET BE Asosa  
Kutaber / ኩታበር
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Kuyu / ኩዩ
am P   a3, p0 ET OR Semen Shewa  
K’wara / ቋራ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
K’warit / ቋሪት
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Laelay Maychew
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Laga Hida / ላጋ ሂዳ
am P   a3 ET AM Debub Wello  
Laga Hida / ላጋ ሂዳ
am SUPP P   a3 ET SO Fik’  
Laga Hida / ላጋ ሂዳ
am P   a3, p0 ET OR Bale  
La‘ilay Adiyabo
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Lalo Asabi / ላሎ አሳቢ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Lalo K’ile / ላሎ ቂሌ
am P   a3, p0 ET OR K’elem Wellega  
Lanfuro
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Lare
am (LOC TR) P   a3 ET GA Nuwer  
Lasta / ላስታ
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Lay Armach’iho / ላይ አርማጭሆ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Lay Gayint / ላይ ጋይንት
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Legambo / ለጋምቦ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Lek’a Dulecha / ሌቃ ዱለቻ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Liben / ሊበን
am P   a3 ET OR Guji  
Liben
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Libokemkem / ሊቦከምከም
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Limu / ሊሙ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Limu / ሊሙ
am P   a3 ET SN Hadiya  
Limu Kosa / ሊሙ ኰሳ
am P   a3 ET OR Jimma  
Limu na Bilbilo / ሊሙና ቢልቢሎ
am P   a3 ET OR Arsi  
Limu Sek’a / ሊሙ ሰቃ
am P   a3 ET OR Jimma  
Loko Abeya
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Loma / ሎማ
am P   a3, p0 ET SN Dawro  
Lome / ሎሜ
am P   a3 ET OR Misrak’ Shewa  
Lude Hetossa
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET OR Arsi  
Machakel / ማቻከል
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Maji / ማጂ
am P   a3, p0 ET SN Bench Maji  
Male
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Malga
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Mandura / ማንዱራ
am P   a3 ET BE Metekel  
Manna / ማና
am P   a3 ET OR Jimma  
Mareko
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Masha / ማሻ
am P   a3, p0 ET SN Sheka  
May Ch’ew / ማይ ጨው
am P   a31, p0 ET TI Debubawi  
Mech’a / ሜጫ
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Meda Welabu
am P   a3 ET OR Bale  
Medebay Zana
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Megalē
am P   a3 ET AF Awrajja 2  
Mehal Sayint / መሀል ሳይንት
am SUPP P   a3 ET AM Debub Wello  
Meinit Goldiya
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Meinit Shasha
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Mek’dela / መቅደላ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Mek’et / መቄት
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Meko / መኰ
am P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Melka Belo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Melo Koza / መሎ ኰዛ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Menesibu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Mengē
am P   a3, p0 ET BE Asosa  
Mengesh
am (LOC TR) P   a3 ET GA Mezhenger  
Menjewo / መንጀዎ
am P   a3 ET SN Kefa  
Menz Gera Midir / መንዝ ጌራ ምድር
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Menz Keya Gebreal
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Menz Lalo Midir
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Menz Mama Midir / መንዝ ማማ ምድር
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Mereb Lehe
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Merek’a / መረቃ
am P   a3, p0 ET SN Dawro  
Merhabete / መርሐቤቴ
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Merti / መርቲ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Mesela / መሰላ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Harerge  
Mesk’an / መስቃን
am P   a3 ET SN Gurage  
Meta Robi
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Metema / መተማ
am P   a3, p0 ET AM Semen Gonder  
Metta / ሜታ
am P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Mettu / መቱ
am P   a31, p0, @2 ET OR Illu Aba Bora  
Mettu Zuriya / መቱ ዙሪያ
am P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Meyu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Meyu Muluke
am (LOC TR) P   a3 ET SO Fik’  
Midakegn
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Mida Weremo / ሚዳ ወረሞ
am P   a3 ET AM Semen Shewa  
Midga Tola
am (LOC TR) P   a3 ET OR Misrak’ Harerge  
Mi’eso / ሚኤሶ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Harerge  
Mi‘irab Abaya / ምዕራብ አባያ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Mi‘irab Armach’iho / ምዕራብ አርማጭሆ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Gonder  
Mi‘irab Azernet
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Mi‘irab Badawacho
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Mi‘irab Belesa / ምዕራብ በለሳ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Gonder  
Mi‘irab Imi / ምዕራብ ኢሚ
am SUPP P   a3 ET SO Afder  
Mi‘irab Iste / ምዕራብ እስቴ
am SUPP P   a3 ET AM Debub Gonder  
Mile / ሚሌ
am P   a3, p0 ET AF Awrajja 1  
Minjar Shenkora
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Misha
am P   a3, p0 ET SN Hadiya  
Misrak Azernet
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Misrak Badawacho
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Misrak’ Belesa / ምሥራቅ በለሳ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Gonder  
Misrak’ Iste / ምሥራቅ እስቴ
am SUPP P   a3 ET AM Debub Gonder  
Miyu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Borena  
Mizan Aman
am (LOC TR) P   a31, p0 ET SN Bench Maji  
Mojana Waderea
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Moret na Jiru
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Moyale / ሞያሌ
am P   a3 ET SO Liben  
Moyale / ሞያሌ
am P   a3, p0 ET OR Borena  
Muhor na Aklil
am (LOC TR) P   a3 ET SN Gurage  
Mulo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Mulo
am (LOC TR) P   a3 ET SO Shinnile  
Munesa / ሙኔሳ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Mustahil / ሙስታሂል
am P   a3, p0 ET SO Gode  
Nader Adet
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Negele / ነገሌ
am P   a31, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Nejo / ነጆ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Nek’emte / ነቀምቴ
am P   a31, p0, @2 ET OR Misrak’ Wellega  
Nensebo / ነንሰቦ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Nole Kaba / ኖሌ ካባ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Nonno / ኖኖ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Nono Sele
am (LOC TR) P   a3 ET OR Illu Aba Bora  
Nunu K’umba / ኑኑ ቁምባ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Nyangatom
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Odabuldi-Guli
am (LOC TR) P   a3, p0 ET BE Asosa  
Oda Shak’iso / ኦዳ ሻቂሶ
am P   a3 ET OR Guji  
Offa / ኦፋ
am P   a3 ET SN Wolayita  
Omonada / ኦሞናዳ
am P   a3 ET OR Jimma  
Raya Azebo / ራያ አዘቦ
am P   a3 ET TI Debubawi  
Rayitu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Bale  
Robe / ሮቤ
am P   a31, p0, @2 ET OR Bale  
Robi / ሮቢ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Saesi Tsadamba
am (LOC TR) P   a3 ET TI Misrak’awi  
Sankura
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Sasiga / ሳሲጋ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Sawla
am (LOC TR) P   a31, p0 ET SN Gamo Gofa  
Saya Debir na Wayu
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Sayilem
am (LOC TR) P   a3 ET SN Kefa  
Sayint / ሳይንት
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Sebeta / ሰበታ
am P   a31, p0 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Sebeta Hawas
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Seden Sodo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Segeg / ሰገግ
am P   a3, p0 ET SO Fik’  
Sehala
am (LOC TR) P   a3 ET AM Wag Hemra  
Seharti Samre / ሰሐርቲ ሳምሬ
am P   a3 ET TI Debubawi  
Sek’a Ch’ek’orsa / ሰቃ ጨቆርሳ
am P   a3 ET OR Jimma  
Sek’ela / ሰቀላ
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Sek’ot’a / ሰቆጣ
am P   a3, p0 ET AM Wag Hemra  
Selamago
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Selehad
am (LOC TR) P   a3 ET SO Fik’  
Semada / ሰማዳ
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Semen / ሰሜን
am SUPP P   a3 ET TI Mek’ele  
Semen Achefer / ሰሜን አቸፈር
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Semen Ari
am (LOC TR) P   a3 ET SN Debub Omo  
Semen Bench
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Senan / ሰናን
am P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Sendafa / ሰንዳፋ
am P   a31, p0 ET OR Semen Shewa  
Serer / ሰረር
am P   a3 ET SO Afder  
Seru / ሴሩ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Set’ema / ሰጠማ
am SUPP P   a3 ET OR Jimma  
Seweyna
am (LOC TR) P   a3 ET OR Bale  
Seyo / ሰዮ
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Seyo Nole / ሰዮ ኖሌ
am SUPP P   a3 ET OR Mi‘irab Wellega  
Shala / ሻላ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Arsi  
Shambu / ሻምቡ
am P   a31, p0 ET OR Horo Gudru Wellega  
Shashago
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Shashemenne / ሻሸመኔ
am P   a31, p0 ET OR Mi‘irab Arsi  
Shashemenne Zuriya / ሻሸመኔ ዙሪያ
am SUPP P   a3 ET OR Mi‘irab Arsi  
Shay Bench
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Shebedino / ሸበዲኖ
am P   a3 ET SN Sidama  
Shebel Berenta
am (LOC TR) P   a3 ET AM Misrak’ Gojjam  
Shebe Senbo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Jimma  
Sheko
am P   a3, p0 ET SN Bench Maji  
Shekosh
am (LOC TR) P   a3, p0 ET SO K’orrahe  
Sheraro / ሸራሮ
am P   a31, p0 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Sherkole
am (LOC TR) P   a3 ET BE Asosa  
Shilabo / ሺላቦ
am P   a3, p0 ET SO K’orrahe  
Shinnile / ሽኒሌ
am P   a3, p0 ET SO Shinnile  
Shire Inda Sillase / ሽሬ እንዳ ሥላሴ
am SUPP P   a31, p0 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Shirka / ሺርካ
am P   a3 ET OR Arsi  
Sibu Sire / ሲቡ ሲሬ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Sigamo
am (LOC TR) P   a3 ET OR Jimma  
Silt’i / ስልጢ
am P   a3 ET SN Silt’i  
Sinana / ሲናና
am P   a3 ET OR Bale  
Siraro
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Arsi  
Sirba Abbay
am (LOC TR) P   a3 ET BE Kemashi  
Sire / ሲሬ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Soddo / ሶዶ
am P   a3 ET SN Gurage  
Soddo / ሶዶ
am P   a31, p0 ET SN Wolayita  
Soddo Zuriya / ሶዶ ዙሪያ
am P   a3 ET SN Wolayita  
Sodo Dacha
am (LOC TR) P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Sokoru / ሶኰሩ
am P   a3, p0 ET OR Jimma  
Soro
am (LOC TR) P   a3 ET SN Hadiya  
Sude / ሱዴ
am P   a3 ET OR Arsi  
Sululta / ሱሉልታ
am P   a3, p0 ET OR Semen Shewa  
Sumu Robi
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 5  
Surma
am (LOC TR) P   a3 ET SN Bench Maji  
Tach Armach’iho / ታች አርማጭሆ
am SUPP P   a3 ET AM Semen Gonder  
Tach Gayint / ታች ጋይንት
am P   a3 ET AM Debub Gonder  
Tahtay Adiyabo
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Tahtay Koraro
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
Tahtay Maychew
ti (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
T’ak’usa / ጣቁሳ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Tankwa Abergele
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Tarma Ber
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Shewa  
Tegede
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Gonder  
Tehuledere / ተሁለደረ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Telalak
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 5  
T’ello / ጠሎ
am P   a3 ET SN Kefa  
Teltele / ተልተሌ
am P   a3, p0 ET OR Borena  
T’enna / ጠና
am P   a3 ET OR Arsi  
Tenta / ተንታ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Teru
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 4  
T’ik’ur Īnch’īnī
am P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
T’imbaro / ጥምባሮ
am P   a3 ET SN Kenbata T’imbaro  
Tiro Afeta
am (LOC TR) P   a3 ET OR Jimma  
T’iyo / ጢዮ
am P   a3, p0 ET OR Arsi  
Toch’a / ቶጫ
am P   a3, p0 ET SN Dawro  
Toke Kutayu
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Tole / ቶሌ
am P   a3, p0 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Ts’egede / ጸገዴ
am P   a3 ET TI Mi‘irabawi  
Tselemet
am (LOC TR) P   a3 ET AM Semen Gonder  
Tselemti
am (LOC TR) P   a3 ET TI Semen Mi‘irabawi  
T’ulo / ጡሎ
am P   a3 ET OR Mi‘irab Harerge  
Udet
am (LOC TR) P   a3 ET SO Liben  
Uraga / ኡራጋ
am P   a3 ET OR Guji  
Wadera / ዋደራ
am P   a3, p0 ET OR Guji  
Wadla / ዋድላ
am P   a3 ET AM Semen Wello  
Wama ‘Agelo / ዋማ ዓገሎ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Wantawa
am (LOC TR) P   a3 ET GA Nuwer  
Wayu Tuk’a / ዋዩ ቱቃ
am P   a3 ET OR Misrak’ Wellega  
Wefla / ወፍላ
am P   a3 ET TI Debubawi  
Wegera / ወገራ
am P   a3 ET AM Semen Gonder  
Wegidi / ወግዲ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Weldiya / ወልድያ
am P   a31, p0 ET AM Semen Wello  
Weliso / ወሊሶ
am P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Weliso / ወሊሶ
am P   a31, p0 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Welk’ayit / ወልቃይት
am P   a3 ET TI Mi‘irabawi  
Welk’it’e / ወልቂጤ
am P   a31, p0 ET SN Gurage  
Welmera
am (LOC TR) P   a3 ET OR Mi‘irab Shewa  
Wenago / ወናጐ
am P   a3, p0 ET SN Gedeo  
Wenbera / ወንበራ
am P   a3 ET BE Metekel  
Wenberma / ወንበርማ
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Wenchi
am (LOC TR) SUPP P   a3 ET OR Debub Mi‘irab Shewa  
Wendo Genet / ወንዶ ገነት
am P   a3, p0 ET SN Sidama  
Wensho
am (LOC TR) P   a3 ET SN Sidama  
Wera Jarso / ወራ ጃርሶ
am P   a3 ET OR Semen Shewa  
Werder / ወርዴር
am P   a3, p0 ET SO Werder  
Were Lehe
am (LOC TR) P   a3 ET TI Mehakelegnaw  
Werre Babo / ወረ ባቦ
am P   a3 ET AM Debub Wello  
Werre Ilu / ወረ ኢሉ
am P   a3, p0 ET AM Debub Wello  
Weyib / ወይብ
am P   a3 ET SO Afder  
Wib Debre Ts’ehay / ውብ ደብረ ፀሐይ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Wich’ale / ውጫሌ
am P   a3 ET OR Semen Shewa  
Wik’ro / ውቅሮ
am P   a31, p0 ET TI Misrak’awi  
Wulbareg
am (LOC TR) P   a3 ET SN Silt’i  
Yabelo / ያቤሎ
am P   a3, p0 ET OR Borena  
Yalo
am (LOC TR) P   a3 ET AF Awrajja 4  
Yaso
am (LOC TR) P   a3 ET BE Kemashi  
Yaya Gulele
am (LOC TR) P   a3 ET OR Semen Shewa  
Yayu
am (LOC TR) P   a3, p0 ET OR Illu Aba Bora  
Yeki / የኪ
am P   a3 ET SN Sheka  
Yemaloge Welel / የማሎጌ ወለል
am P   a3 ET OR K’elem Wellega  
Yilma na Densa
am P   a3 ET AM Mi‘irab Gojjam  
Yirga Ch’effe / ይርጋ ጨፌ
am P   a3, p0 ET SN Gedeo  
Yubdo / ዩብዶ
am P   a3, p0 ET OR Mi‘irab Wellega  
Zala / ዛላ
am P   a3 ET SN Gamo Gofa  
Zik’wala / ዝቋላ
am P   a3 ET AM Wag Hemra  
Ziway / ዝዋይ
am P   a31, p0 ET OR Misrak’ Shewa  
Ziway Dugda / ዝዋይ ዱግዳ
am P   a3 ET OR Arsi  

Total matching records: 707


EKI KNAB